สวัสดีค่ะแฟน ๆ ทุกคน เดือนนี้เป็นเดือนครบรอบ 2 ปีของ Olight Thailand ค่ะ เพื่อขอบคุณแฟน ๆ ทุกคนที่ให้การสนับสนุน เราจึงตัดสินใจเริ่มหัวข้อด้วย "เรื่องราวฉันกับ Olight Thailand" เพื่อฉลองวันเกิด Olight Thailand กับแฟน ๆ ทุกคนค่ะ เราขอเชิญแฟน ๆ แบ่งปันเรื่องราวของคุณกับ Olight Thailand อย่างเป็นจริงใจค่ะ หลังจากจบกิจกรรม เราจะเลือกเรื่องราวที่น่าตื่นเต้นที่สุดสามเรื่อง แจกรางวัลไฟฉาย Friendship 2023 ค่ะ
แชร์เรื่องราวเกี่ยวกับอะไรก็ได้ ตัวอย่างเช่น คุณได้ซื้อและใช้ไฟฉายของ Olight Thailand ครั้งแรกเมื่อไร ?ได้ซื้อผลิตภัณฑ์อะไรบ้าง ? คุณรู้สึกยังไงบ้างสำหรับการใช้ไฟฉายเรา และเคยเกินเรื่องสนุกอะไรบ้างกับ Olight Thailand ค่ะ ฯลฯ
👏ต่อไปเรามาดูรายละเอียดกิจกรรมด้วยกันนะ
⏰เวลากิจกรรม:17 มี.ค. 66 เวลา 20:00 น.- 25 มี.ค. 66 เวลา 10:00 น.
👤ใครสามารถเข้าร่วม:ลูกค้าทั้งหมด
📢วิธีการเข้าร่วม:
คลิกที่นี่แชร์เรื่องราวได้เลยจ้า👉👉👉
เคล็ดลับอบอุ่น: ต้องเข้าสู่ระบบก่อนที่แชร์เรื่องราวค่ะ
ขั้นตอนการทำตามภาพนี้ค่ะ 👇👇
รางวัล:ไฟฉาย Friendship2023 (i3T CU)
จำนวนรางวัล:3 อัน
จำนวนผู้ที่ได้รับรางวัล: 3 คน คนละ 1 อัน
ประกาศรายชื่อ:17 มี.ค. 66 เวลา 14:00 น.
หากคุณมีคำถามใด ๆ เกี่ยวกับกิจกรรมนี้ ติดต่อเราได้ตลอดเวลานะ